Matsayin Abinci na Jumla Ciyar da Bib Silicone Bibs Mai hana ruwa Don Jariri
Silicone bib mai hana ruwa tare da launuka masu haske yana sa ku da jariri ku sa ido don ciyarwa da ci!Aljihunsa sun fi yawancin bibs ɗin faɗi, don haka yana iya kama ɓangarorin da suka faɗo daga bakinsa da hannuwansa.Anyi daga silicone 100% na abinci, zaku iya tabbatar da cewa yaranku zasu kasance lafiya tare da waɗannan bibs.Ɗaya daga cikin mafi munin abubuwa game da silicone shine ƙaƙƙarfan kamshinsa, amma tare da siliki na mu, ba za ku taɓa jin warin kowane sinadarai ba (ma'ana ba rashin cin abinci ba).An haɗa madaurin wuyan daidaitacce ga jariri, don haka ba za su iya cire bib ɗin su ba yayin amfani da shi.Waɗannan bibs kuma suna zuwa tare da sabis na bayan-tallace-tallace, don haka zaku iya siyan waɗannan samfuran tare da amincewa.
Wataƙila wannan shine mafi hazaƙa da aka taɓa yi.Domin duk an yi shi da silicone, yana ninka cikin sauƙi a cikin aljihu kuma zaka iya ɗauka tare da kai lokacin tafiya ko cin abinci.Aljihu yana da fadi, don haka zai iya kama ƙullun (da kyau, kusan kowane nau'i) kafin su fada kan tebur ko ƙasa.Zauren wuyan bib ɗin yana daidaitacce, saboda haka zaku iya daidaita girman bib ɗin yayin da yaronku ke girma.
Wannan jaririn bib duo zai sa lokacin cin abinci ya zama ƙasa da damuwa (kuma mafi kyawun kyan gani).An yi waɗannan bibs ɗin siliki mai hana ruwa daga siliki 100% na abinci don haka za ku iya tabbata cewa jaririn zai yi amfani da su lafiya yayin ciyarwa.Godiya ga sassauƙan siffar su, zaku iya mirgine su cikin sauƙi kuma ku tafi da su duk inda kuka je.Kayan siliki ba kawai mai kyau don tsaftacewa ba: yana da taushi sosai, don haka ba za a kama shi a wuyan jariri ba yayin cin abinci.Yayin da yaronku ke girma, zaku iya daidaita girman bib ɗin cikin sauƙi don girma tare da jariri, don haka ba dole ba ne ku fita ku sayi babban bib.
Daidaitacce Clasp
Matsayin ƙulle yana daidaitacce, dace da jariran shekaru daban-daban.
Mai laushi Da Sauƙin ɗauka
Nadawa ba tare da alamu ba, babu nakasu, tafiya mai sauƙi ba tare da ɗaukar sarari ba.
Kayan Abinci Silicone Material
Zaɓaɓɓen kayan siliki na kayan abinci na musamman, mai laushi, mai dorewa mai aminci da wari, BPA kyauta, bar jarirai su ci cikin sauƙi.
1. Yaya tsawon lokacin jagoran samar da ku?
Ya dogara da samfur da oda qty.Yawanci, yana ɗaukar mu kwanaki 15 don oda tare da MOQ qty.
2. Yaushe zan iya samun ambaton?
Yawancin lokaci muna ambaton ku a cikin sa'o'i 24 bayan mun sami binciken ku.Idan kuna gaggawa don samun zance.Da fatan za a kira mu ko gaya mana a cikin wasiƙar ku, domin mu iya la'akari da fifikon tambayar ku.
3. Za ku iya aika kayayyaki zuwa ƙasata?
Tabbas, zamu iya.Idan ba ku da naku mai tura jirgin ruwa, za mu iya taimaka muku.