Tambarin Buga na Musamman Mai Sake Amfani da Kofin Shan Kofin Silicone Mugs
Ko kuna son tafiya, jakunkuna a cikin karkara, ko kawai kunna fitilu yayin tafiya,kofin ruwa mai rugujewa babban kayan haɗi ne don samun a hannu.Waɗannan kofuna waɗanda aka yi da silicone, ana iya ninka su sau da yawa ko mirgina har zuwa girman ƙasa da gilashin tabarau guda biyu kuma a sanya su daidai a cikin aljihunka.Minimalists da ultra-light masoya, waɗannan mugayen na ku ne.
Yana da nauyi, yana da murfi mai sauƙi don sha, kuma ba zai zubo ba saboda wani spout wanda ke hana ƙwayoyin cuta a wurare kamar filayen jirgin sama.
Thesiliki mai rugujewa mugAnyi shi daga silicone mara lahani na BPA kuma yana da lafiyayyen injin wanki.Kamfaninmu yana da kwarin gwiwa kan dorewar kofin cewa yana ba da wanigaranti mai ingancia kan lahani.An yi wannan ƙoƙon sha mai naɗewa daga silicone-mai sake amfani da 100% na abinci.Ya dace da kofi, shayi, abin sha mai sanyi, da sauran abubuwan sha masu zafi.Yana taimaka muku shan magani da sha a ko'ina.Waɗannan kofuna na tafiye-tafiye masu nadawa suna da manufa da yawa.Daga gida zuwa balaguron waje da Hiking, zuwa yara, zuwa manya, don dabbobin gida.Yana da iyaka ga abin da za ku iya amfani da su.mai ninkaya, mai ɗorewa, mara karyewa, mai sauƙin ɗauka da sauƙin wankewa.A hankali zazzage kofin da zai rushe, zuba ruwan sha a sha, ya fita bayan a hankali danna kofin za a iya rufe shi har zuwa rufe;Zane mai dacewa kuma don kiyaye shi akan tarin ku ko yin babbar kyautar gida & dafa abinci.
- KYAUTA MAI KYAU - Kofin balaguron balaguron balaguron balaguro da aka yi da silicone maki, garantin bakin karfe da murfin filastik, BPA Kyauta.Mai sauƙin tsaftacewa, mara guba, mara wari, mara lahani, mai ɗorewa, sassauƙa & sake amfani da shi.
- KYAUTA & DACEWA - Sabunta ƙira mai yuwuwa, ceton sarari kuma yayi daidai da kyau a cikin aljihunka, jaka, jakar baya, akwati kuma baya ɗaukar sarari, manufa don tafiye-tafiye waje, zango, balaguro, da abubuwan wasanni.
- Tare da Murfi: Ƙaƙƙarfan murfi masu ɗorewa na iya hana kowace ƙura da nisantar iska.
- Ajiye sarari: Tare da ƙira mai yuwuwa, kar a taɓa ɗaukar sararin ku.High zafin jiki juriya.Sauƙin Tsaftace: Amintaccen injin wanki.
Kofin nadawa wanda ba za a iya karyewa ba, kofi na kofi yana tashi sama, ajiye sarari, mai sauƙin tsaftacewa, mai taimako mai kyau don tafiyarku kuma tafi gasasshen zango.Cikakke don ruwan zafi ko ruwan sanyi, ruwan 'ya'yan itace ko abubuwan sha mai carbonated, Ya dace da makaranta, tafiye-tafiye, zango, yawo, hawan dutse, kamun kifi, hawan dutse da sauran ayyukan waje da kide-kide.Waɗannan kofuna na tafiye-tafiye masu nadawa suna da manufa da yawa.Daga gida zuwa balaguron waje da Hiking, zuwa yara, zuwa manya, don dabbobin gida.Yana da iyaka ga abin da za ku iya amfani da su.
Kuna iya samunmug silicone mai rugujewa ga 'yan daloli kaɗan, wannan kofin yana zuwa a cikin saitin$0.75don haka za ku iya ajiye ɗaya a kowace jaka ko ku ba abokanku ko danginku.Kayan shineSilicone abinci, inkari, kowanenadawa kofunaa cikin kunshin yana da nasa launi mai haske.
Ko kuna so ku sha ruwan sanyi kankara ko kofi mai zafi, wannanKofin ruwan silicone mai rugujewayana da duka.
Ko kana amfani da shi don ruwa ko kofi, wannan kofuna yana riƙe da abin sha mai zafi da sanyi da kyau.Kayan silicone mai ɗorewa shima yana da daɗi don kamawa kuma yayi kyau sosai idan kun tambaye ni.
Nunin Masana'antu