Sabuwar Bpa Kyautar Jariri Silicone Teburin Ciyarwar Kwano
Hanyar da ta dace don dakatar da zubewa - waɗannan darajar abincisilicone tsotsa tasasets suna ba da hannun taimako don yaye jarirai.Tasoshin suna manne da kujeru masu tsayi da sauran saman don taimakawa dakatar da hatsarori, kuma cokali na silicone sun dace da ƙananan hannaye.
Musilicone baby tasa sets an yi su daga high quality abinci sa silicone.Silicone yana da tsabta kamar yadda aka yi shi daga wani abu na ƙwayoyin cuta na halitta.Sabanin filastik duk kwanon mu da saitin cokali suna da lafiyayyen microwave da injin wanki.Silicone ba mai guba ba ne, tabo da wari, kuma yana da matuƙar ɗorewa yana sa ya zama mai dorewa fiye da filastik saboda ana iya sake amfani da shi akai-akai ba tare da lalacewa ba.
SIFFOFI
- abu: 100% abinci sa silicone
- fa'idodin: tabo da ƙamshi mai jure wa, matuƙar dorewa, mai rugujewa da smash resistant, microwave da injin wanki lafiya ( saman shiryayye)
- aminci: BPA, gubar da phthalate kyauta.Kyauta daga abubuwan da zasu iya haifar da allergies.
- kwano: karfi tsotsa tushe
- zane: ƙirar Scandinavian da zaɓuɓɓukan launi na pastel da yawa
- cokali: tsara don ƙananan hannaye, hannu mai laushi da sassauƙa, cokali mai ɗanɗano mara zurfi
- dace daga watanni 4
Yana da daɗi don kallon ɗan ƙaramin ku yana gwada dandano daban-daban da laushi.Da farko, za ku iya yin yawancin ciyarwa da kanku ta cokali na puree.Sa'an nan, yayin da yara suka girma, suna ɗaukar nauyin ciyar da kansu kuma su fara cokali na abincin da suka fi so a bakunansu.
Duk da haka, tare da yawancin cokali na jarirai a kasuwa, zabin zai iya zama mai ban mamaki.Anan ga jerin wasu shahararrun nau'ikan amfani da kasafin kuɗi daban-daban.
Jarirai suna cin dunƙulen dankalin turawa da daskararrun abinci da hannayensu da kayan aiki.Daidaitawar ido-hannunsu bazai zama mafi kyau ba, don haka suna iya buƙatar taimakon ku da farko.
Koyon yadda ake amfani da cokali da sauran kayan cin abinci muhimmin ci gaba ne na ci gaba yayin da kuka girma kuma ku shiga ƙuruciya.Don haka yayin da ba dole ba ne ka yi amfani da cokali daga rana ɗaya (musamman idan kana bin abincin jarirai), yana da kyau ka ƙara ɗaya a cikin fasahar fasaha.
A cewar Cibiyar Kula da Cututtuka da Cututtuka (CDC), yara na iya fara amfani da cokali lokacin da suke shirye su ci abinci mai ƙarfi.Shekarun shawarar da aka ba da shawarar yanzu don fara ƙarin abinci shine watanni 6.A wannan shekarun, sarrafa abinci tare da ƙaramin cokali ya dace.
Hakanan zaka iya ba wa jariri cokali mai amfani don motsa jiki ko tauna yayin hakora.Hakazalika, lokacin da yaronku yake cin abinci ko amfani da kayan aiki kamar cokali, kuna so ku kalli abin da yake yi.