shafi_banner

labarai

Masu hakoran siliki na jarirai suna da lafiya kuma suna iya zama ɗayan mafi kyawun samfuran da za a saya don jaririn da ke haƙo.Ga wasu dalilan da ya sa ya kamata ku yi la'akari da siyan hakoran siliki:

  1. Silicone yana da lafiya kuma yana da laushi don tauna akai-akai don kwantar da gumin jaririnku
  2. Silicone hakora suna da sauƙin tsaftacewa
  3. Iri-iri iri-iri da siffofi suna taimaka wa jaririn ya koyi
  4. Zai iya taimakawa inganta ingantattun ƙwarewar motsa jiki, wayar da kan sarari, da ƙarfin riko
  5. Babban darajar nishaɗi, jarirai suna son hakoran siliki
  6. Sauƙi don tafiya tare da, saka a cikin jakar diaper, yin balaguro, ko samun ƴan kayan abinci a kusa da gidan.
  7. M, silicone za a iya daskarewa a amince
  8. Silicone hakora suna da kyau!Tare da nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan da ake da su, za su iya zama kayan haɗi na salon ga jaririnku

 

Wasu abubuwan da ya kamata ku yi la'akari kafin siyan hakoran siliki:

Shin mai siyar ku yana da kyakkyawan bita da ra'ayi?Idan mai siyarwa ba shi da tauraro mai dubawa, guje musu!Kuna so kawai mafi kyawun inganci ga jaririnku.SNHQUA yana da 100% martani daga dubunnan abokan ciniki!

Kamar yadda kake gani, akwai wadatattun fa'idodi ga masu haƙoran siliki da wasu nasiha kan yadda ake samun kantin haƙoran da ya dace don siye daga.Dubi pendants silicone da muke bayarwa a cikin shagonmu!

 

SIYA SILICONE TEETH TOY

Menene Hakora Silicone Aka Yi Da?

Silicone hakora kalma ce ta gama gari kuma tana iya komawa ga samfuran haƙora da yawa.Hoton da ke ƙasa shine abin da muke kira pendants silicone.Wadannan hakoran siliki an yi su da siliki 100% na abinci.Kayan abu iri ɗaya ne da ake amfani da shi a cikin samfuran silicone da yawa da ake amfani da su a cikin kicin, gami da kwantena na ajiyar abinci, spatulas, kayan aiki, da sauransu.

Wasu nau'ikan hakora na silicone sun haɗa da zoben hakora, irin wannanzoben hakora na silicone.

%E6%9C%AA%E6%A0%87%E9%A2%98-16

Shin Silicone Teethers Za Su Faduwa?

Babu ɗayan SNHQUA silicone haƙoran da ya taɓa faɗi.Idan kuna siye daga mai siyar da aka gwada lafiya, yana da wuya cewa masu haƙoran siliki za su rabu, kuma ba mu sami misalin ko ɗaya na faruwar hakan ba.Ba wai kawai muna yin waɗannan samfuran don ƙaramin jaririnku ba, har ma namu!Sunan kamfaninmu, SHENGHEQUAN, shugabanninmu Kiristoci ne masu kishin addini, kuma sun yi imani da gaske wajen kasancewa masu gaskiya da gaskiya.

Yaya Tsawon Yaya Silicone Teethers ke Darewa?

Ga kowane kayan wasa ko abubuwan da jaririnku zai iya isa, ya kamata ku duba abin wasan ku na haƙori kafin amfani da su.Idan kun lura da wani lalacewa, muna ba da shawarar ku zubar da shi nan da nan.Muddin haƙoran silicone ɗinka ya kasance cikin yanayi mai kyau, ba zai ƙare ba.Silicone yana da ɗorewa kuma yana iya ɗaukar shekaru da yawa idan an kula da shi.Kodayake samfuranmu suna da ɗorewa, har yanzu muna ba da shawarar cewa koyaushe ku bincika kowane kayan wasan yara da jaririnku ke wasa da su don tabbatar da amincin su.

Menene Shekarun Da Ya Dace Don Bawa Jaririn Kayan Wasa Na Haƙora

Jarirai na iya fara hakora da zarar watanni 4, ko kuma a ƙarshen watanni 14.Muna ba da shawarar lokacin da ya dace don baiwa jaririnku kayan wasan haƙori shine lokacin da suka fara sanya komai a bakinsu.Duk da yake ba za ku iya hana su ɗaukar wani abu da komai ba, kuna iya siyan aƙalla siyan haƙoran siliki wanda kuka san yana da aminci a gare su, da wani abu da za su so!Tare da mu gyare-gyaren samuwa, za ka iya ko yin wadanda ba hakora abubuwa for your baby kamar mundaye teethers, teether abin wuya, da dai sauransu Sha'awar customizing wani abu?Aiko mana da sako!

Yadda Haƙoran Silicone Suke Kula da Jarirai

Kamar dai lokacin da muka cutar da kanmu, matsa lamba akan wani yanki na ciwo zai iya taimakawa wajen rage wasu daga cikin rashin jin daɗi.Ta hanyar taunawa da kuma matsawa gumakan su, hakan yana taimaka musu wajen rage musu rashin jin daɗi.Masu haƙoran firiza ɗin mu suma suna yin babban aiki na kwantar da gumin jarirai tun lokacin sanyi yana taimakawa cire wasu jin haushi.

Jarirai suna da sha'awar yanayi kuma suna so su fara sanya komai a bakinsu.Idan ka tafi da wani abu da suke so, za su iya yin hargitsi kuma su jefa dan kadan kamar yadda muka sani!Ta hanyar samarwa da jariri wani abu da kuka san yana da lafiya don taunawa wanda zai kwantar da hankalin su kuma wani abu ne da ba za ku buƙaci cirewa ba, na'urar hakora na silicone na iya zama ɗaya daga cikin samfurori mafi inganci don saya don taimakawa wajen kwantar da jaririn ku.

Yadda Haƙoran Silikon Ke Taimakawa Jarirai Koyo

Kusan duk abin da ke cikin rayuwar ƙaramin jariri sabon abu ne.A dabi'a, an tsara su don gwada hankalinsu ta hanyar taɓawa, ji, da i, saka abubuwa a bakinsu!Muna ba da fasali na musamman da yawa a cikin layin mu na siliki na hakoran jarirai waɗanda za su ba wa jaririn damar koyo game da mabambanta hankula, ji, siffofi, laushi, da surutu.

Masu haƙoran siliki kuma na iya taimaka wa jaririn su inganta ƙarfin rikonsu yayin da suke da haske isa su girgiza, amma da sauƙin kamawa.Ta hanyar son kama su lokacin da kake ba su ko sun jefar da shi, suna inganta fahimtar sararin samaniya.A ƙarshe, kawai yin wasa tare da wani abu mai aminci koyaushe zai inganta ingantaccen ƙwarewar injin su.

Tare da duk waɗannan fa'idodin ilmantarwa waɗanda aka haɗa a cikin hakoran siliki guda ɗaya wanda kuma ke da aminci ga jaririnku, zaku yi hauka don kar ku so siyan ɗaya a yau!(Ha ha, wasa kawai)

Silicone Teethers Da Amfaninsu - Kammalawa

Don taƙaita wannan labarin gaba ɗaya cikin sauri, muna tsammanin masu haƙoran siliki suna ba da fa'idodi da yawa don taimakawa jaririn haƙori.Hakoranmu na silicone suna da lafiya da taushi don taunawa kamar yadda aka gwada mu da kyau.Hakora suna jin daɗin ɗan wasan ku don yin wasa da su, taimaka musu tare da koyo, kuma suna da kyau sosai!Nemo madaidaicin hakoran siliki don siya wa jaririnku a yau!

 

SAYA YANZU

未标题-1


Lokacin aikawa: Juni-15-2023